ณ สวนลุมพินี หน้าพระบรมรูปรัชกาลที่ 6 |
![]() คุณวิทยากำลังตั้งกล้องโทรทรรศน์ 14 นิ้วเพื่อถ่ายทอดไปที่จอใหญ่ให้ชมแบบเต็มๆ ครับ ![]() ![]() ![]() ดาวเสาร์ผ่านกล้องโทรทรรศน์ลงที่หน้าจอครับ ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() มีนิทรรศการดาราศาสตร์ให้ชมด้วย ![]() ต่อคิวกันเลยครับผม ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() เห็นไหมเอ่ย ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() คิวยาวดีจังเลย ![]() ![]() ฉลองปีใหม่ไปด้วยกันนะครับผม |